Posts

Ilé ejó ti so Ìyá kan àti omo rè sí èwòn látàrí wípé wón pàdí àpòpò láti jí ara won gbé

Àwon agbófinró méjì pàdánù èmí won nù nígbà tí àwon jàndùkú kan dáná sun àgó olópa tó wà ní Anambra

Olorì Sílèkùnolá gbé àrèmo lo kí Ooni Adéyeyè Ògúnwùsì láàfin

Ogbeide Tijani, ìkan Pàtàkì lára àwon èsó gbajúgbajà olórin Davido ti kú

Àwòrán níbi ayeye ìgbéyàwó láàrin òdómodékùnrin onísòwò Malivelihood àti omidan Deola Smart

Àtèjáde orúko àwon tí àmì èye tó sí nibí ayeye Headies award elekerinla

Àwon Adigunjalè kolu ilé ìfowópamó kan ní ìpínlè Ekiti

Àwòrán níbi ayeye ìgbèyawo larin gbajúgbajà olórin Eriga àti olólùfé rè Moréniké

Àjo NLC ti setán láti gùn lé ìyansélódì

Ògbéni Laycon fi àjùlo han àwon akegbé rè nígbà tó gbégbá orókè nínú ìdíje Bigbother Naija

Àwon ará àdúgbò lu arakunrin kan tó jí ewúré gbé ní Abuja la àlùbami

Ìjoba ìpínlè Abia ti pàse wípé kí àwon ilé èkó bèrè isé padà ní ojó-kejidinlogbon osù yí